Lịch thi đấu SEA Games ngày 19/12

Hôm nay, đáng chú ý nhất là những nội dung tranh tài ở điền kinh và các môn võ như Kempo, Vovinam, Muay.

Điền kinh:

–   8h30:

Vòng loại 10.000m nam: Nguyễn Văn Lai

–  9h30:

Vòng loại 110m rào nam: Nguyễn Ngọc Quang

– 10h:

Vòng loại nhảy 3 bước nam: Nguyễn Văn Hùng, Nguyễn Văn

–  14h40:

Chung kết nhảy cao nữ: Dương Thị Việt Anh, Phạm Thị Diễm

–  15h:

Chung kết 110m rào nam: Nguyễn Ngọc Quang

–  15h30:

Chung kết 1500m nữ: Đỗ Thị Thảo

–  16h:

Chung kết 1500m nam: Dương Văn Thái

– 16h30:

Chung kết 4x400m nữ: Nguyễn Thị Oanh, Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Thúy, Nguyễn Thị Thủy

Bi sắt:

– 9h-18h30:

Bộ ba phối hợp: Huỳnh Công Tâm, Trần Thị Phượng Em, Nguyễn Thị Hiền, Lý Ngọc Tài, Mai Hữu Phước, Thạch Phanara

Kempo:

–  9h10:

Đồng đội quyền nữ 8 người: Lê Thị Thu Hằng, Lê Dương Lan Phương, Nguyễn Thanh Bảo Mi, Phạm Thị Mão, Phan Thị Kiều Duyên,Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Hoàng Diệu, Nguyễn Thùy Dương

48kg nữ: Đỗ Hồng Ngọc

54kg nữ: Huỳnh Thanh Thúy

55kg nam: Nguyễn Kim Nguyên

65kg nam: Châu Nguyên Quốc

50kg nam: Nguyễn Viết Quốc

60kg nam: Nguyễn Duy Chung

51kg nữ: Nguyễn Thùy Dương

–  10h40:

Quyền đôi nữ đai đen: Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Dương Lan Phương

Quyền đôi nam đai đen: Nguyễn Kim Nguyên, Nguyễn Vũ Đăng

Quyền đôi nam đai nâu: Nguyễn Duy Chung, Nguyễn Phú Cường

Bóng bàn:

–   9h30:

Đồng đội nữ: Việt Nam đấu với Singapore

–  11h15:

Đồng đội nam: Việt Nam đấu với Singapore

– 14h30: Chung kết các nội dung

Taekwondo:

–  9h30:

57kg nữ: Lâm Thị Hà Thanh

67kg nữ: Nguyễn Thanh Hiền

68kg nam: Phan Trung Đức

80kg nam: Nguyễn Văn Sơn

– 14h30: Chung kết các nội dung

Vovinam:

– 9h30 – 11h30:

50kg nữ: Trần Khánh Trang

60kg nam: Nguyễn Duy Khánh

Đòn chân tấn công: Nguyễn Văn Cường, Nguyễn Bình Định, Huỳnh Khắc Nguyên, Trần Công Tạo

Công luyện 3: Hứa Lê Cẩm Xuân, Phạm Thị Bích Phượng

Tinh hoa kiếm: Mai Thị Kim Thùy

–   15h30 -17h30:

50kg nữ: Trần Khánh Trang

60kg nam: Nguyễn Duy Khánh

Tự vệ nữ: Nguyễn Văn Cường, Mai Thị Kim Thùy

Đa luyện tay không nữ: Phạm Thị Bích Phượng, Nguyễn Văn Cường, Huỳnh Khắc Nguyên, Mai Đình Chiến

Billard:

–  10h30:

English đôi: Nguyễn Thanh Bình, Phạm Hoài Nam

–  13h30:

Pool 10 bi nữ: Đoàn Thị Ngọc Lệ, Huỳnh Thị Ngọc Huyền

 Judo:

–  11h30:

48kg nữ: Văn Ngọc Tú

52kg nữ: Nguyễn Thị Quỳnh

– 18h30:

60kg nam: Hồ Ngân Giang

66kg nam: Nguyễn Đình Lộc

Cầu mây:

–  12h30 – 15h30:

Đồng đội đá đôi nữ: Việt Nam đấu với Indonesia

– 15h30 – 18h30: Bán kết đồng đội đá đôi nữ

Bóng chuyền:

–  12h30: Việt Nam đấu với Thái Lan ở nội dung nam

Đua xe đạp:

– 14h30: Đặng Thị Huyền thi nội dung BMX

Muay:

– 15h30:

57kg nữ: Phạm Thị Ngọc Linh

60kg nam: Nguyễn Trần Duy Nhất

60kg nữ: Nguyễn Thị Ngọc

63,5 kg: Võ Văn Đài

67kg nam: Huỳnh Văn Dũng

71kg nam: Trương Quốc Hùng

Nguồn vov.vn

Các bài viết cùng chuyên mục